การยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนตามโครงการ TFE(Teams for Education)
เขียนโดย Admin | เมื่อ 12 พฤษภาคม 2562 เวลา 10.57 น. | จำนวนการดู 2911 | พิมพ์
26-28 มีนาคม 2562 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดนครสวรรค์นำทีมโดยท่านเพชรรัตน์ นิ่มพันธุ์ ดำเนินการสร้างรูปแบบการยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนตามโครงการ TFE(Teams for Education) ได้รับความร่วมมือจากทุกฝ่าย ขอขอบคุณ ท่านศิวะ ศิริเสาวลักษณ์ ท่านสุเชษฐ์ ธีรัทธานนท์ ท่านวิรัช ตั้งประดิษฐ์ และท่าน ผอ.กองการศึกษา องค์การบริหารส่วนจังหวัดนครสวรรค์ ท่านภราดาประภาส ศรีเจริญ โรงเรียนลาซาล โชติรวีนครสวรรค์ ท่านผู้อำนวยการโรงเรียนและคณะศึกษานิเทศก์ทั้ง 3 เขตประถมและ เขตมัธยม ศึกษานิเทศก์ ศธจ.นครสวรรค์
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0406.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0405.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0404.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0400.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0399.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0397.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0396.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0395.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0394.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0393.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0391.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0386.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0385.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0383.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0357.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0349.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0345.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0342.jpg)
![](cp/upload/5cd7998cce6b3_TFE_๑๙๐๕๐๕_0336.jpg)