อบรมนำข้อมูลผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน O-NET ขยายผลให้กลุ่มโรงเรียนเอกชน
เขียนโดย Admin | เมื่อ 12 พฤษภาคม 2562 เวลา 21.33 น. | จำนวนการดู 2344 | พิมพ์
เมื่อวันที่ 9-10 พฤษภาคม พ.ศ. 2562 คณะศึกษานิเทศก์ ศธจ.นครสวรรค์ ได้จัดการอบรมเชิงปฏิบัติการการส่งเสริมการนำข้อมูลผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน O-NET ปีการศึกษา 2561 ขยายผลให้กลุ่มโรงเรียนเอกชนของจังหวัดนครสวรรค์ เพื่อพัฒนาคุณภาพการเรียนการสอน และยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน ได้รับเกียรติจาก นายเพชรรัตน์ นิ่มพันธุ์ ศึกษาธิการจังหวัดนครสวรรค์ เป็นประธานในพิธี ณ ห้องประชุมโรงเรียนโพฒิสารศึกษา อ.เมืองฯ จ.นครสวรรค์
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (1).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (2).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (3).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (5).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (6).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (7).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (8).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (9).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (10).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (11).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (13).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (14).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (15).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (18).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (19).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (20).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (21).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (23).jpg)
![](cp/upload/5cd82ec90deed_A (24).jpg)